రూ.4999 లకే ‘మైక్రోమ్యాక్స్’ ఆండ్రాయిడ్ లాలీపాప్ స్మార్ట్‌ఫోన్

బడ్జెట్ స్మార్ట్‌ఫోన్ మార్కెట్లో పోటీ జోరుగా సాగుతోంది. ఈ పోటీని తట్టుకునేందుకు మైక్రోమ్యాక్స్ ఓ సరికొత్త చవక స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను మార్కెట్లో విడుదల చేసింది. ఆసక్తికరమైన విషయం ఏంటంటే.. ఈ స్మార్ట్‌ఫోన్ అధునాతన ఆండ్రాయిడ్ లాలీపాప్ ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్‌తో లభ్యం కావటమే మరియు దీని ధర కూడా కేవలం రూ.4,999లు మాత్రమే.

‘మైక్రోమ్యాక్స్ క్వాన్వాస్ స్పార్క్’ (Micromax Canvas Spark) పేరుతో విడుదైన ఈ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లో 4.7 ఇంచ్‌ల క్యూహెచ్‌డి ఐపీఎస్ డిస్‌ప్లే, కార్నరింగ్ గొరిల్లా గ్లాస్ 3, 1.3 గిగాహెట్జ్ క్వాడ్-కోర్ కార్టెక్స్ ఏ7 ప్రాసెసర్, 1జీబీ ర్యామ్, 8జీబీ ఇంటర్నల్ మెమరీ (32జీబీ వరకూ పెంచుకోవచ్చు), డ్యూయెల్ 3జి సిమ్ స్లాట్స్ వంటి ఫీచర్లున్నాయి.

ఇంకా ఇందులో.. 8 మెగా పిక్సెల్ ఆటోఫోకోస్ రియర్ కెమెరా, 2 మెగా పిక్సెల్ ఫ్రంట్ కెమెరా ఆప్షన్ కూడా ఉంది. ఇది ఆండ్రాయిడ్ లాలీపాప్ 5.0 ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్‌తో లభిస్తుంది. ఇది వైట్, గ్రే, సిల్వర్ మరియు గోల్డ్ కలర్లలో లభిస్తుంది. దీని మొత్తం బరువు 134 గ్రాములు మాత్రమే. స్నాప్‌డీల్ ఫ్లాష్ సేల్‌లో ఈ ఫోన్‌ని కొనుగోలు చేయవచ్చు. రిజిస్ట్రేషన్స్ ఓపెన్ అయ్యాయి. మరి ఆలస్యం ఎందుకు మీరు కూడా ఈ బడ్జెట్ ఫ్రెండ్లీ ఫోన్‌ను సొంతం చేసుకోవాలంటే స్నాప్‌డీల్ సైట్‌లో రిజిస్టర్ చేసుకోండి మరి.Micromax Phone

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s