షియోమి ఎమ్ఐ 4ఐ విడుదల; ధర రూ.12,999 మాత్రమే!

అతి తక్కువ సమయంలో భారత స్మార్ట్‌ఫోన్ రంగంలో అతిపెద్ద కంపెనీ మారిన చైనాకి చెందిన షియోమి తాజాగా దేశీయ విపణిలో తమ సరికొత్త స్మార్ట్‌‌ఫోన్ ‘ఎమ్ఐ 4ఐ’ (Mi 4i)ను మార్కెట్లో విడుదల చేసింది. బడ్జెట్ ధరకే అందుబాటులోకి వచ్చిన హైకాన్ఫిగరేషన్ స్మార్ట్‌ఫోన్ ఇది.

షియోమి ఎమ్ఐ 4ఐలో 16జీబీ ఇంటర్నల్ మెమరీ, 2జీబి ర్యామ్, డ్యూయెల్ 4జి సిమ్, ఆక్టాకోర్ ప్రాసెసర్, ఆండ్రాయిడ్ లాలీపాప్, 13 మెగాపిక్సెల్ రియర్ కెమెరా వంటి ఎన్నో ఆధునిక ఫీచర్లను జోడించారు. భారత మార్కెట్లో ఈ స్మార్ట్‌ఫోన్ ధరను రూ.12,999గా నిర్ణయించారు. షియోమి ఎమ్ఐ 4ఐ ఫోన్‌ను ఫ్లిప్‌కార్ట్ ఆన్‌లైన్ వెబ్‌సైట్ ద్వారా విక్రయించనున్నారు.

ఈ ఫోన్ ఫ్లాష్ సేల్‌కి సంబంధించి ఇప్పటికే రిజిస్ట్రేషన్స్ కూడా ఓపెన్ అయ్యాయి. ఏప్రిల్ 30వ తేదీన ఫ్లిప్‌కార్ట్ ఈ-కామర్స్ వెబ్‌సైట్‌లో మొదటి ఫ్లాష్ సేల్ నిర్వహించనున్నారు.

mi-4i-1
షియోమి ఎమ్ఐ 4ఐలో 5 ఇంచ్ హెచ్‌డి స్క్రీన్ (1920×1080పిక్సల్స్, 441 పీపీఐ రెజల్యూషన్), 1.7 గిగాహెర్ట్జ్ స్నాప్‌డ్రాగన్ 615 ఆక్టా‌కోర్ (1.1 గిగాహెర్ట్జ్ క్వాడ్ కోర్ + 1.7 గిగాహెర్ట్జ్ క్వాడ్ కోర్) 64-బిట్ ప్రాసెసర్, 2జీబి ర్యామ్, 16జీబి ఇంటర్నల్ మెమరీ, 13 మెగా పిక్సల్ రియర్ కెమెరా విత్ డ్యుయల్ టోన్ ఫ్లాష్, 5 మెగా పిక్సల్ ఫ్రంట్ కెమెరా వంటి ఫీచర్లున్నాయి.

ఎమ్ఐ 4ఐలో కంపెనీ అందిస్తున్న కస్టమైజ్డ్ ఆండ్రాయిడ్ ఓఎస్ ఎమ్ఐయూఐ 6ని ఆఫర్ చేస్తున్నారు. ఈ కస్టమైజ్డ్ ఓఎస్‌ను ఇటీవలే మార్కెట్లోకి విడుదలైన ఆండ్రాయిడ్ లాలీపాప్ ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ ఆధారంగా చేసుకొని తయారు చేశారు. ఈ సరికొత్త స్మార్ట్‌ఫోన్ తెలుగు భాషతో పాటుగా 6 ప్రాంతీయ భాషలను కూడా సపోర్ట్ చేస్తుంది.

ఇంకా ఇది 3జి/4జి డ్యుయల్ సిమ్ సపోర్ట్, డ్యూయెల్ ఎల్టీఈ, వై-ఫై, బ్లూటూత్ 4.1, జిపిఎస్‌లను కూడా సపోర్ట్ చేస్తుంది. ఇందులో 3,120 ఎమ్ఏహెచ్ బ్యాటరీని ఆఫర్ చేస్తున్నారు. ఇది నలుపు, తెలుపు, ఆరెంజ్, లైట్ బ్లూ మరియు పింక్ కలర్లలో లభ్యం కానుంది.Mi 4i

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s