డ్యుకాటి స్క్రాంబ్లర్ ప్రీబుకింగ్స్ ఓపెన్.. మేలో విడుదల..!

ఇటాలియన్ మోటార్‌సైకిల్ కంపెనీ డ్యుకాటి నుంచి ఓ సరికొత్త మోటార్‌సైకిల్ భారత్‌కు రానుంది. గడచిన నవంబర్ నెలలో మిలన్‌లో జరిగిన 2014 ఈఐసిఎమ్ఏ షోలో ఆవిష్కరించబడి, అత్యంత సుందరమైన బైక్‌గా గుర్తింపు దక్కించుకున్న డ్యుకాటి స్క్రాంబ్లర్ మోటార్‌సైకిల్ మే 2015లో భారత్‌లో విడుదల కానుంది.

ఈ నేపథ్యంలో, డ్యుకాటి ఇండియా తమ సరికొత్త స్క్రాంబ్లర్ మోటార్‌సైకిల్ కోసం ఇప్పటి నుంచే ముందస్తు బుకింగ్‌లను కూడా ప్రారంభించింది. డ్యుకాటి సుమారు 40 ఏళ్ల క్రితం స్క్రాంబ్లర్ మోటార్‌సైకిళ్లను తయారు చేయటం నిలిపి వేసింది. ఆ తర్వాత ఇన్నాళ్లకు తిరిగి స్క్రాంబ్లర్ మోటార్‌సైకిల్‌ను తయారు చేసింది.

డ్యుకాటి ఇంజనీర్లు స్క్రాంబ్లర్ ప్రాజెక్టును చేపట్టిన కేవలం ఆరు నెలల్లోనే ఇది ఉత్పత్తి దశకు చేరుకోవటం విశేషం. దాదాపు 40 ఏళ్ల తర్వాత వస్తున్న తొలి డ్యుకాటి స్క్రాంబ్లర్ బైక్‌ను ఇటలీలోని బోర్గో పనిగేల్ ప్లాంట్‌లో ఉత్పత్తి చేస్తున్నారు.

ఈ బైక్‌లో 803సీసీ, ఎయిర్-కూల్డ్, ఎల్-ట్విన్ సిలిండర్ ఇంజన్‌ను ఉపయోగించారు. ఈ ఇంజన్ గరిష్టంగా 75 పిఎస్‌ల శక్తిని, 67.7 ఎన్ఎమ్‌ల టార్క్‌ని ఉత్పత్తి చేస్తుంది. ఇందులో పీరెల్లీ టైర్స్, ఏబిఎస్ (యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్)ను స్టాండర్డ్‌గా ఆఫర్ చేస్తున్నారు.
Ducati Scrambler

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s