సెల్‌కాన్ క్యాంపస్ ఏ518 @ రూ.4,500

ప్రముఖ దేశీయ స్మార్ట్‌ఫోన్ కంపెనీ సెల్‌కాన్ తాజాగా భారత మార్కెట్లో మరో సరికొత్త స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను మార్కెట్లో విడుదల చేసింది. కంపెనీ విక్రయిస్తున్న క్యాంపస్ సిరీస్‌లో 5 ఇంచ్ స్క్రీన్‌తో తయారు చేసిన ‘సెల్‌కాన్ క్యాంపస్ ఏ518’ (Celkon Campus A518) మోడల్‌ను కేవలం రూ.4,500 ల ధరకే విడుదల చేశారు.

బడ్జెట్ స్మార్ట్‌ఫోన్ సెగ్మెంట్లో వచ్చిన సెల్‌కాన్ క్యాంపస్ ఏ518 మోడల్‌లో 5 ఇంచ్ కెపాసిటివ్ టచ్ స్క్రీన్, డ్యూయెల్ సిమ్, 1 గిగా హెట్జ్ ప్రాసెసర్, ఆండ్రాయిడ్ కిట్‌క్యాట్ ఓఎస్, 4 జీబీ ఇంటర్నల్ మెమరీ (మెమరీ కార్డు ద్వారా 32 జీబీ వరకూ పెంచుకోవచ్చు), 3జీ వీడియో కాలింగ్, ఫ్లాష్‌తో కూడిన 3.2 మెగా పిక్సెల్ రియర్ కెమెరా, 1.3 మెగా పిక్సెల్ ఫ్రంట్ కెమెరా, 2,000 ఎంఏహెచ్ బ్యాటరీ, వైఫై వంటి ఫీచర్లున్నాయి. ఇది వైట్, డార్క్ బ్లూ రంగుల్లో లభిస్తుంది. ఫోన్‌తో పాటుగా ఫ్లిప్ కవర్, స్క్రీన్‌గార్డ్‌ను కంపెనీ ఉచితంగా అందిస్తోంది.

Celkon A518

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s