మే 8న బాలయ్య నటించిన ‘లయన్’ చిత్రం విడుదల!

బాలయ్య అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్. నందమూరి బాలకృష్ణ కథానాయకుడిగా నటించిన ‘లయన్’ చిత్రాన్ని మే 8వ తేదీన ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావాలని దర్శక నిర్మాతలు నిర్ణయించారు. త్రిష, రాధికా ఆప్టే నాయికలుగా నటించిన ఈ చిత్రాన్ని ఎస్‌.ఎల్‌.వి. సినిమా పతాకంపై రుద్రపాటి రమణారావు నిర్మించగా, సత్యదేవ దర్శకుడిగా పరిచయమవుతున్నారు.

గత బుధవారం ప్రసాద్‌ ప్రివ్యూ థియేటర్‌లో ఏర్పాటు చేసిన మీడియా సమావేశంలో థియాట్రికల్ ట్రైలర్‌ను ఆవిష్కరించారు. విడుదల తేదీని ఆ చిత్ర నిర్మాత రమణారావు ప్రకటించారు. ఈ  సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ.. లయన్ సినిమా ఆడియో ఇప్పటికే అద్భుత విజయం సాధించిందని అన్నారు.

లయన్ చిత్రాన్ని మొదట మే 1వ తేదీనే విడుదల చేయాలని నిర్ణయించుకున్నప్పటికీ, డీటీఎస్‌ మధుసూదన్‌రెడ్డి ఆకస్మిక మరణంతో డీటీఎస్‌ పనులు అనుకున్న సమయానికి పూర్తి కాకపోవటం వలన మే 8కి వాయిదా వేయాల్సి వచ్చిందని అన్నారు. మరి బాలయ్య బాబు యాక్షన్‌ని చూసేందుకు మీరు కూడా రెడీగా ఉన్నారా..?

Lion

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s