‘బాహుబలి’ అఫీషియల్ పోస్టర్ విడుదల!

ప్రముఖ టాలీవుడ్ దర్శకుడు ఎస్ఎస్ రాజమౌళి, యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్, యువ హీరో దగ్గుబాటి రాణా కలయిలో రూపుదిద్దుకుంటున్న భారీ బడ్జెట్ చిత్రం ‘బాహుబలి’ రెండు భాగాలుగా తెరకెక్కుతున్నట్లు సమాచారం. ఇందులో మొదటి భాగాన్ని ‘బాహుబలి ది బిగినింగ్‌’గా పిలువనునన్నారు.

ఈ మేరకు మే 1వ తేదీన కార్మికుల దినోత్సవం సందర్భంగా బాహుబలి చిత్రానికి సంబంధించిన ఓ అఫీషియల్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు. ఈ పోస్టర్‌ను గమనించినట్లయితే, నీటి లోనుంచి ఓ స్త్రీ చేయి పైకి లేపబడి ఉంటుంది, ఆ చేతిలో ఓ పసికందు ఏడుస్తూ కనిపిస్తుంది (బహుశా ఆ పిసికందే మన హీరో బాహుబలి (ప్రభాస్) అయి ఉండొచ్చని గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి).

ప్రభాస్, అనుష్క, రానా, తమన్నా, సత్యరాజ్, రమ్య కృష్ణలు ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్న బాహుబలు చిత్రం షూటింగ్ ఇప్పటికే దాదాపుగా పూర్తయినట్లు సమాచారం. అయితే, పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు, విజువల్ గ్రాఫిక్స్ విషయంలో జాప్యం కారణంగా ఈ చిత్రాన్ని అనుకున్న సమయానికి విడుదల చేయలేకపోతున్నట్లు తెలుస్తోంది.

Bahubali

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s