ఆ సీన్‌లో నటించేటప్పుడు టార్చర్ అనుభవించా: ప్రభాస్

ప్రపంచ వ్యాప్తంగా రికార్డులు సృష్టిస్తున్న మన తెలుగు చలనచిత్రం బాహుబలిలో ప్రముఖ తమిళ నటుడు సత్యరాజ్ నటించిన కట్టప్ప పాత్ర చాలా అద్భుతమైనది. ఇప్పటికే ఆయన పాత్రకు మంచి ప్రసంశలు వస్తున్నాయి. కాగా.. ఇటీవల ప్రభాస్ కోలీవుడ్‌లో బాహుబలి ప్రమోషన్ కోసం వెళ్లినప్పుడు తన మనసులో మాట బయటపెట్టాడు.

బాహుబలి చిత్రంలోని సత్యరాజ్ తలపై ప్రభాస్ కాలపై పెట్టే సన్నివేశం ఉంటుంది. ఆ సన్నివేశంలో నటించేటప్పుడు తాను చాలా బాధ పడ్డానని ప్రభాస్ చెప్పుకొచ్చాడు. మొత్తం 380 రోజులు బాహుబలి షూటింగ్‌లో అనేక సన్నివేశాల్లో నటించినప్పుడు కలగని కష్టం సత్యరాజ్‌తో ఆ ఒక్క సీన్‌లో నటిస్తున్నప్పుడు కలిగిందని, ఆ సమయంలో తాను అనుభవించిన టార్చర్ మరెప్పుడు అనుభవించలేదని ప్రభాస్ అన్నాడు.

బాహుబలి మూవీలో శివుడు (మహేంద్ర బాహబలి) అమరేంద్ర బాహుబలి కుమారుజని తెలుసుకున్న కట్టప్ప, శివుని కాలుని శిరస్సుపై పెట్టుకొంటాడు. తమిళ సినిమాలో అగ్రనటుడైన సత్యరాజ్ తలపై కాలు పెట్టడానికి తాను సందేహించానని, అంతేకాదు రాజమౌళితో అసలు ఆ సన్నివేశం గురించి సత్యరాజ్ గారితో చెప్పవద్దన్నాని ప్రభాస్ తెలిపాడు. కాగా 200 సినిమాల్లో హీరోగా నటించిన సత్యరాజ్ ఆ సన్నివేశంలో నటించడానికి ఒప్పుకోవడమే కాకుండా తనలోని భయాన్ని అంతా పోగొట్టి సన్నివేశం రక్తి కట్టేలా ప్రోత్సాహించారని చెప్పాడు. అంత గొప్ప నటుడి నుండి చాలా నేర్చుకున్నానని అన్నాడు ప్రభాస్.
Kattappa

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s