మణికొండలో మహిళకు కరోనా పాజిటివ్, మొత్తం కేసులు 37

covid19

రాష్ట్రంలో కరోనా వైరస్ కేసుల సంఖ్య రోజు రోజుకీ పెరుగుతూనే ఉంది. ఈ మహమ్మారిని కట్టడి చేసేందుకు ప్రభుత్వ ఆదేశాలను ప్రజలు బేఖాతరు చేయడంతో ఈ కేసుల సంఖ్య పెరుగుతోంది. తాజాగా మణికొండలోని ఓ మహళకు కరోనా పాజిటివ్ నిర్ధారణ అయినట్లు అధికారులు తెలిపారు. పాజిటివ్ కాంటాక్ట్ (వ్యాధి సోకిన వ్యక్తి నుంచి నేరుగా) ద్వారా సదరు మహిళకు కరోనా సోకినట్లు తెలుస్తోంది.

రాష్ట్రంలో ఇప్పటి వరకూ కరోనా 36 పాజిటివ్ కేసులు ఉండగా, తాజా కేసు నమోదుతో ఆ సంఖ్య 37కు చేరుకుంది. ఈ 37 మందిలో ఇప్పటికే ఒకరికి నయమైపోయినట్లు కేసీఆర్ ప్రెస్‌మీట్‌లో తెలిపారు. కాగా.. ఇప్పటి వరకూ పాజిటివ్ వచ్చిన వారి ఆరోగ్యం నిలకడగానే ఉందని, ప్రస్తుతం రాష్ట్రంలో కరోనా అనుమానితుల సంఖ్య 114గా ఉందని ఆయన అన్నారు.

అధికారిక లెక్కల ప్రకారం ఇప్పటి వరకూ వివిధ దేశాల నుంచి వచ్చిన 19,313 మందిపై నిఘా ఉంచామని, వీరు దేశం వదిలి పారిపోయే ఆస్కారం ఉన్న నేపథ్యంలో వారి పాస్‌పోర్టులను కూడా సీజ్ చేశామని అన్నారు.

కరోనా వైరస్ వ్యాప్తిని అరికట్టేందుకు రాష్ట్రంలోని ప్రజలందరూ సహకరించాలని, తప్పనిసరిగా స్వీయ నిర్భంధం పాటించాలని కోరారు. ఇలా చేయడంలో విఫలమైతే రాష్ట్రంలో 24 గంటల కర్ఫ్యూ విధించడం, షూట్ ఎట్ సైట్ ఆర్డర్స్ పాస్ చేయటం లేదంటే పరిస్థితిని అదుపులోకి తీసుకురావటానికి ఆర్మీని పిలిపించడం వంటి చర్యలు ఉంటాయని హెచ్చరించారు.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s