పోలీసులకు మస్కా కొట్టి.. జెంటిల్‌మెన్ క్లబ్ ఓపెన్ చేసి..!

clubs

ప్రపంచమంతా అన్ని వ్యాపారాలు మూసేసి, కరోనాను కట్టడి చేసేందుకు క్వరెంటైన్‌లో ఉంటే, అమెరికాలోని ఓ అడల్ట్ క్లబ్ మాత్రం అధికారుల జారీ ఆదేశాల్లోని ఓ చిన్న లొసుగు ఆధారంగా చేసుకొని కార్యకలాపాలు కొనసాగిస్తోంది.

ప్రస్తుతం అమెరికాలో కరోనా వైరస్ విజృంభిస్తున్న నేపథ్యంలో, ఆహారాన్ని సప్లై చేసే కంపెనీలు మినహా మిగతా అన్ని వ్యాపారాలను తక్షణమే మూసేయాల్సిందిగా అక్కడి అధికారులు ఆదేశాలు జారీ చేశారు. అయితే, టెక్సాస్ రాష్ట్రంలోని శాన్ ఆంటోనియో ప్రాంతంలో మాత్రం ఇందుకు భిన్నంగా, ఓ అడల్ట్ క్లబ్ తమ కార్యకలాపాలను యధేచ్ఛగా సాగిస్తోంది.

వివరాల్లోకి వెళితే, శాన్ ఆంటోనియోలోని షుగర్స్ అనే ఓ అడల్ట్ జెంటిల్‌మెన్ క్లబ్ 50 డాలర్లకే చికెన్ వింగ్స్, బాటిల్ లిక్కర్‌ను ఆఫర్ చేస్తూ కస్టమర్లను ఆకర్షిస్తోంది. అక్కడ అమల్లో ఉన్న కొత్త ఆర్డినెన్స్ ప్రకారం, గ్రాసరీ స్టోర్లు తెరచి ఉంచవచ్చు. అలాగే, ఆహారాన్ని అందించే రెస్టారెంట్లు డైన్ ఇన్ (రెస్టారెంట్‌లో కూర్చుని తినే) వెసలుబాటు లేకుండా టుగో (పార్సిల్) సేవలను అందించవచ్చు.

ఈ చిన్న లాజిక్‌ను క్యాష్ చేసుకునేందుకు కొందరు వ్యాపారులు కొత్త తరహా బిజినెస్‌ను స్టార్ట్ చేశారు. వాస్తవానికి అడల్ట్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ క్లబ్స్ ఫుడ్ అండ్ గ్రాసరీ కేటగిరీలోకి రావు. కానీ, తాము కూడా ఫుడ్ అండ్ డ్రింక్స్ ఆఫర్ చేస్తున్న నేపథ్యంలో తమను కూడా ఈ లాక్డౌన్‌ను మినహాయించారని అనుకుంటున్నాయి. ఈ విషయం తెలుసుకున్న పోలీసులు సదరు క్లబ్‌ను సందర్శించి, అక్కడున్న వారికి కౌన్సిలింగ్ ఇచ్చి దుకాణం మూయించేశారు. సందట్లో సడేమియా ఇంటే ఇదే కాబోలు..!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s