అమెరికాలో అన్ని పటేల్ బ్రదర్స్ షాపులు మూసివేత, ఎన్ని రోజులంటే..?

అమెరికాలోనే అతిపెద్ద ఇండియన్ గ్రాసరీ స్టోర్ అయిన పటేల్ బ్రదర్స్ మార్చ్ 30వ తేదీ నుంచి దేశవ్యాప్తంగా ఉన్న తమ అన్ని స్టోర్లను క్లోజ్ చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తోంది. అమెరికాలో భారతీయలకు అవసరమైన అన్ని రకాల నిత్యావసర వస్తువులు ఈ పటేల్ బ్రదర్స్ స్టోర్స్‌లో దొరుకుతాయి. అయితే, అక్కడ కరోనా మహమ్మారి అడ్డూ అదుపు లేకుండా విస్తరిస్తుండటంతో కంపెనీ ఈ నిర్ణయం తీసుకుంది.

సమాజ భద్రతను దృష్టిలో ఉంచుకొని సోమవారం నుంచి తమ అన్ని లొకేషన్లను మూసివేస్తామని, పది రోజుల్లో తిరిగి షాపులు తెరివచ్చని భావిస్తున్నామని పటేల్ బ్రదర్స్ ఓ ప్రకటనలో పేర్కొంది. తమ సిబ్బందిని మరియు కస్టమర్లను రక్షించుకోవాలంటే ఇదొక్కటే మార్గమని, తమపై ఆధారపడి ఎన్నో దేశీ కుటంబాలు ఉన్నప్పటికీ, ఈ విపత్కర పరిస్థితుల్లో దుకాణాలు మూసివేయటం తప్ప వేరే మార్గం లేదని, దీని వలన ఎవరికైనా అసౌకర్యం కలిగితే తమను పెద్ద మనసుతో మన్నించాలని పటేల్ బ్రదర్స్ తమ ప్రెస్ రిలీజ్‌లో పేర్కొంది.

patel-bros

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s