చైనా: విదేశీయులను రానివ్వం; రీఓపెన్ చేసిన థియేటర్లన్నీ బంద్!

విదేశీయులని రానివ్వం: చైనా
కరోనా వైరస్ నుంచి ఇప్పుడిప్పుడే కోలుకుంటున్న చైనా, తమ దేశంలోకి కొత్తగా విదేశీయులను రానివ్వబోమని చెప్పింది. ఇలా వచ్చే వారికి వీసాలు, రెసిడెన్స్ పర్మిట్లు ఉన్నప్పటికీ వారి తమ దేశంలో కాలు మోపనివ్వబోమని చైనా అంటోంది. చైనాలో కరోనా కేసులు తగ్గుముఖం పట్టాయి. విదేశాల నుంచి వచ్చే వారి వలన మళ్లీ తమ దేశంలో కరోనా వ్యాపించవచ్చని చైనా భయపడుతోంది. విదేశాల నుంచి వచ్చే చైనీయుల కోసం వారానికి ఒక్క విమానాన్ని మాత్రమే అనుమతించాలని, అందులో కూడా 75 శాతం మంది ప్రయాణీకులు మాత్రమే ఉండాలని చైనా చెబుతోంది.

china-airport

చైనాలో రీఓపెన్ చేసిన థియేటర్లన్నీ మళ్లీ బంద్!
చైనాలో కరోనా వైరస్ తిరగబెట్టడంతో ఇప్పుడిప్పుడే రీఓపెన్ అవుతున్న సినిమా హాళ్లన్నీ తిరిగి మూతబడుతున్నాయి. గతంలో కరోనా వైరస్ భయంతో చైనాలోని థియేటర్లన్నింటినీ మూసివేశారు. చైనాలో దాదాపు 70 వేల సినిమా హాళ్లు ఉన్నాయి. వుహాన్‌లో కరోనా వైరస్ తగ్గు ముఖం పట్టడంతో ఇటీవలే సుమారు 600 థియేటర్లను రీఓపెన్ చేశారు. అయితే , తక్షణమే వీటిని క్లోజ్ చేయాల్సిందిగా చైనా ఫిలిం బ్యూరో ఉత్తర్వులు జారీ చేసింది.

China Biggest Cinema Market

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s