లిక్కర్ దొరక్క ఆత్మహత్య చేసుకున్నాడు

దేశవ్యాప్తంగా లాక్డౌన్ కొనసాగుతుండటంతో లిక్కర్ వ్యసనానికి గురైన మందు బాబుల నాలుకలు ఎండిపోతున్నాయి. గడచిన రెండు వారాలుగా లిక్కర్ దొరక్కపోవటంతో, మానసిక వత్తిడికి లోనై ఆత్మహత్యలు చేసుకుంటున్నారు. ఇలాంటి ఓ సంఘటనే కేరళలో చోటు చేసుకుంది.

వివరాల్లోకి వెళితే, కేరళకు చెందిన సనోజ్ కుళంగర అనే 38 ఏళ్ల వ్యక్తి విత్‌డ్రావల్ సింప్టమ్ అనే తీవ్ర మానసిక వత్తిడికి గురై తన ఇంటిలో సీలింగ్ ఫ్యాన్‌కి ఉరేసుకుని ప్రాణాలు తీసుకున్నాడు. పోలీసులు కేసు నమోదు చేసుకొని దర్యాప్తు చేస్తున్నారు.

విత్‌డ్రావల్ సింప్టమ్‌తో ఇప్పటికే నులుగు తిరువనంతపురం ఆస్పత్రిలో చేరి కౌన్సిలింగ్ తీసుకుంటున్నారు. ఏదైనా వ్యసనానికి బానిసైపోయి, సడెన్‌గా ఆ వ్యసనాన్ని మానేయాల్సి వస్తే వచ్చే మానసిక రుగ్మతనే విత్‌డ్రావల్ సింప్టమ్ అంటారు.

ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ ఆదివారం రోజు ప్రకటించిన జనతా కర్ఫ్యూ తర్వాత, మరో 21 రోజుల పాటు దేశవ్యాప్తంగా లాక్డౌన్‌ను ప్రకటించిన నేపథ్యంలో దేశంలోని అన్ని మద్యం దుకాణాలను మూసివేసిన సంగతి తెలిసినదే.

hang

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s