కల్లు కోసం క్రమశిక్షణతో ఇలా..

కరోనా మహమ్మారిని అడ్డుకునేందుకు దేశవ్యాప్తంగా పాటిస్తున్న లాక్డౌన్ కారణంగా, దేశంలో అన్నిచోట్లా మద్యం దుకాణాలు మూతపడటంతో మందు బాబులకు వేరే ఆప్షన్ లేక కల్లు దుకాణాలపై పడ్డారు. కొన్నిచోట్ల అయితే కల్లు దుకాణాల వచ్చే వరకు కూడా ఆగట్లేదు, కల్లు గీసేవారు ఏ చెట్టు దగ్గర ఉంటే ఆ చెట్టు దగ్గరకే పరుగులు తీస్తున్నారు.

kalu1

మరికొన్ని ప్రాంతాల్లో అయితే, కల్లు తాగడం కోసం వచ్చిన వారు ఇదిలో ఇలా సోషల్ డిస్టెన్స్ (సామాజిక దూరం) పాటించేలా కల్లుగీత కార్మికులు చర్యలు తీసుకుంటున్నారు. ప్రతి వ్యక్తి కనీసం పది అడుగులు దూరం ఉండేలా బాక్సులు గీసారు. మరి కరోనా సోకకుండా కల్లు తాగాలంటే మాత్రం క్రమశిక్షణ తప్పనిసరిగా పాటించాల్సిందే అంటున్నారు వ్యాపారులు.

kallu2

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s