కరోనా దిగులు: జర్మనీలో ఆర్ధిక మంత్రి ఆత్మహత్య

కొందరు కరోనా సోకి వ్యాధి కారణంగా చనిపోతుంటే మరికొందరు కరోనాను తలుచుకొని ప్రాణాలు త్యజిస్తున్నారు. జర్మనీలోని హెస్సి రాష్ట్ర ఆర్థిక మంత్రి థామస్ షేఫర్ కూడా కరోనా సృష్టించిన కలకలంతో ఆత్మహత్య చేసుకుని ప్రాణాలు వదిలారు. థామస్ వయస్సు 54 ఏళ్లు, జర్మనీ ఆర్థిక వ్యవస్థను గాడిలో పెట్టిన ఈయన ఆదివారం నాడు ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ రైల్వే ట్రాక్ వద్ద శవమై కనిపించారు.

కరోనా క్రైసిస్ కారణంగా తన దేశం భవిష్యత్తులో తీవ్రమైన ఆర్థిక ఇబ్బందులను ఎదుర్కుంటందని ఊహించిన థామస్, ఆ దారుణ పరిస్థితిని తన కళ్లతో చూడలేక ఆత్మహత్య చేసుకుని ఉంటారని అధికారులు భావిస్తున్నారు. థామస్ షేఫర్ మృతి తమను తీవ్ర దిగ్భ్రాంతికి గురి చేసిందని జర్మనీ తెలిపింది.

జర్మనీలో కరోనా వైరస్ విృంభిస్తోంది, ఆ దేశంలో ఇప్పటి వరకూ 58,247 కరోనా పాజిటివ్ కేసులు ఉండగా, వీరిలో 455 మంది ప్రాణాలు కోల్పోయారు. ఇప్పటి వరకూ కేవలం 8,481 మంది మాత్రమే కరోనా వైరస్ నుంచి రికవరీ అయ్యారు.

Thomas Schaefer

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s