మా వీసాలు పొడగించండి మహాప్రభో: ఇండియన్స్

కరోనా సృష్టించిన కలకలంతో యావత్ ప్రపంచం అష్టదిగ్భంధనంలో ఉంది. ఈ పరిస్థితుల్లో అనేక మంది భారతీయులు విదేశాల్లో చిక్కుకొని పోయారు. వీరిలో చాలా మంది వర్క్ వీసాల మీద వెళ్లినవారే ఉన్నారు. మరోవైపు వారి వీసా గడువులు ఇంకొన్ని రోజుల్లో ముగుస్తుండటంతో వీరంతా అయోమయంలో ఉన్నారు.

వీసా గడువు తీరాక దేశంలో ఉండలేక, ప్రస్తుత పరిస్థితుల్లో దేశం నుంచి బయటకు రాలేక అవస్థలు పడుతున్నారు. ఈనేపథ్యంలో ప్రపంచ వ్యాప్తంగా కరోనా వైరస్ తగ్గి, పరిస్థితులన్నీ సద్దుమణిగేంత వరకూ తాము అమెరికాలో మరికొన్ని రోజులకు ఉండేకు వీలుగా వీసా గడువును పొడగించాలని అలాగే పెండిగ్‌లో ఉన్న వీసాలను త్వరగా పరిష్కరించాలని భారతీయులు కోరుతున్నారు.

visa

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s