సింగర్‌కు నాలుగోసారి కూడా కరోనా పాజిటివ్

బాలీవుడ్ సింగర్ కనికా కపూర్‌కు నాలుగోసారి నిర్వహించిన కరోనా టెస్టులో కూడా పాజిటివ్ రిజల్ట్స్ రావటంతో ఆమె కుటుంబసభ్యులు, అభిమానులు ఆందోళన చెందుతున్నారు. కనికా కపూర్ మార్చి 9న లండన్‌ నుంచి ఇండియాకు వచ్చారు.

లండన్ నుంచి రాగానే స్వీయ నిర్బంధం చేసుకోకుండా ఆమె ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని హోటల్‌లో బస చేసింది. ఆ తర్వాత పలువురు సెలబ్రిటీలు, రాజకీయ ప్రముఖులను కలిసింది. అనతంరం అస్వస్థతో ఆస్పత్రిలో చేరగా ఆమెకు కరోనా పాజిటివ్ అని తేలింది.

ప్రస్తుతం కనికా కపూర్‌కు ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని సంజయ్‌ గాంధీ పోస్ట్‌ గ్రాడ్యుయేట్‌ ఇనిస్టిట్యూట్‌ ఆఫ్‌ మెడికల్‌ సైన్సెస్‌లో చికిత్స అందుస్తున్నారు. ఇప్పటి వరకూ కూడా ఆమె ఆరోగ్య పరిస్థితిలో ఎలాంటి మార్పు కనిపించడంలేదని, నాలుగోసారి నిర్వహించిన కరోనా పరీక్షల్లో కూడా ఆమెకు పాజిటివ్‌గా తేలిందని ఆమె కుటుంబ సభ్యులు చెప్పారు.

కనికా కపూర్ ఇండియాకు వచ్చినప్పుడు ఆమెను సెల్ఫ్ క్వరెంటైన్ చేసుకోవాల్సిందిగా అధికారులు సూచించినప్పటికీ ఆమె వినకుండా పలువురు ప్రముఖులను కలవడం, ఆ తర్వాత ఆమెకు కరోనా పాజిటివ్ రావటంతో ఆమెపై పోలీసులు కేసు కూడా నమోదు చేశారు. ప్రస్తుతం ఆమెను కలిసిన ప్రముఖులంతా కూడా స్వీయ నిర్బంధంలో ఉన్నారు.

US-INDIA-CINEMA-BOLLYWOOD-GREEN CARPET-IIFA AWARDS

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s