మరోసారి వాయిదా పడిన పదో తరగతి పరీక్షలు!

కరోనా సృష్టించిన కలకలంతో విద్యార్థులకు అవస్థలు తప్పడం లేదు. ఒక్క రోజు జనతా కర్ఫ్యూగా స్టార్ట్ అయిన లాక్‌డౌన్‌ను వెంటనే 21 రోజుల పాటు పొడగించడంతో పదవ తరగతి విద్యార్థుల పరీక్షలు మరోసారి వాయిదా పడ్డాయి. కరోనా కట్టడిలో భాగంగా ఇప్పటికే ఈ పరీక్షలను ఒకసారి వాయిదా వేశారు.

మార్చి 23 నుంచి 30 వరకు జరగాల్సిన ప‌దో త‌ర‌గ‌తి ప‌రీక్ష‌ల‌ను హైకోర్టు ఆదేశాల మేరకు మార్చి 31 నుంచి ఏప్రిల్‌ 7 వరకు వాయిదా వేశారు. అయితే, అనూహ్యంగా దేశవ్యాప్తంగా లాక్‌డౌన్‌ను ఏప్రిల్ 14 వరకూ పొడగించిన నేపథ్యంలో పదో తరగతి పరీక్షలను మరోసారి వాయిదా వేయక తప్పలేదు.

తెలంగాణ‌లో పదో తరగతి పరీక్షల షెడ్యూల్‌ను త్వరలోనే వెల్లడిస్తామని రాష్ట్ర విద్యాశాఖ ప్ర‌క‌టించింది. వాయిదా ప‌డిన ప‌దో త‌ర‌గ‌తి ప‌రీక్ష‌ల‌తోపాటు అన్ని ఇత‌ర ప‌రీక్ష‌ల రీషెడ్యూల్ తేదీల‌ను త‌ర్వ‌లోనే వెల్ల‌డిస్తామ‌ని ప్రభుత్వ పరీక్షల డైరెక్టర్ ఏ. సత్యనారాయణ రెడ్డి తెలిపారు. మరోవైపు కరోనా కారణంగా 1 నుంచి 9వ తరగతి వరకూ పరీక్షలు లేకుండానే విద్యార్థులను నేరుగా పై తరగతులకు పంపించాలని నిర్ణయించారు.

exam

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s