బిగ్ బ్రేకింగ్ న్యూస్: తెలంగాణాలో మరో 6 గురు మృతి

తెలంగాణాలో కరోనా మరణాలు ఒక్కసారిగా పెరిగాయి. రాష్ట్రంలో ఇప్పటికే ఇద్దరు చనిపోయినట్లు ప్రకటించిన ఆరోగ్య శాఖ తాజాగా మరో బులెటిన్‌ను విడుదల చేసింది. మార్చ్ 13 నుంచి 15వ తేదీల మధ్యలో ఢిల్లీలోని నిజాముద్దీన్ పరిధిలో ఉన్న మర్కజ్‌లో మత పరమైన ప్రార్థనల్లో పాల్గొన్న 6 గురు మరణించినట్లు రాష్ట్ర వైద్య ఆరోగ్య శాఖ ఓ ప్రకటనలో వెల్లడించింది.

గాంధీ ఆసుపత్రిలో ఇద్దరు, అపోలో ఆసుపత్రి, గ్లోబల్ ఆసుపత్రి, నిజామాబాద్, గద్వాల్ ఆస్పత్రులలో ఒక్కొక్కరు చొప్పున మొత్తం ఆరుగురు మరణించారని, వీరంతా ఢీల్లీ వెల్లొచ్చిన వారేనని తెలిపింది. వీరి ద్వారా ఇతరులకు కరోనా సోకే ప్రమాదం ఉన్నందున, వారితో కాంటాక్టులో ఉన్నవారంతా తక్షణమే పరీక్షలు చేయించుకోవాలని కోరారు.

మర్కజ్ ప్రార్థనల్లో పాల్గొన్న వారికి ప్రభుత్వమే పరీక్షలు నిర్వహించి, ఉచితంగా చికిత్స అందిస్తుంది. వారి గురించి ఎవరికి సమాచారం ఉంటే వెంటనే ప్రభుత్వానికి తెలియపరచాలని వైద్య ఆరోగ్య శాఖ కోరింది. అనుమానితులను ఆయా జిల్లాల కలెక్టర్ల ఆధ్వర్యంలోని ప్రత్యేక బృందాలు గుర్తించి, ఆసుపత్రులకు తరలించాల్సిందిగా ఆదేశాలు జారీ చేశారు.

నిజాముద్దీన్ మర్కజ్‌లోని ప్రార్థనల్లో పాల్గొన్న ప్రతీ ఒక్కరు తమంతట తాముగా, విధిగా సమాచారాన్ని అధికారులకు అందించాలని సూచించింది. తాజా మరణాలతో తెలంగాణాలో కరోనా మరణాల సంఖ్య 8కి చేరుకోగా, మొత్తం కేసుల సంఖ్య 83కి చేరుకుంది. వీరిలో ఇప్పటికే మొత్తం 14 మంది కోలుకొని డిశ్చార్జ్ అయ్యారు.

corna

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s