కరోనా టైంలో కక్ష సాధింపులేంటి, బాధ్యత ఉండక్కర్లా..?

గుంటూరు వైఎస్ఆర్‌సిపి ఎమ్మల్యే ముస్తఫా బావ మరిదికి కరోనా పాజిటివ్ అని తేలిన విషయం మనందరికీ తెలిసినదే. ఆయన బావమరిది ఇటీవలే ఢిల్లీలోని ఓ మసీదుకు వెల్లొచ్చారు. ముస్తఫాపై అలాగే తనపై సోషల్ మీడియాలో వస్తున్న వదంతుల నేపథ్యంలో ఈ విషయంపై వైఎస్ఆర్‌సిపి ఎమ్మల్యే అంబటి రాంబాబు స్పందించారు.

‘తన బావమరిదికి కరోనా పాజిటివ్ అన్న విషయం తెలుసుకున్న వెంటనే ముస్తఫా కుటుంబ సభ్యులు ఎంతో బాధ్యతాయుతంగా హోం క్వరెంటైన్‌లోకి వెళ్లిపోయారు. వారి సాంపిల్స్‌ను కరోనా టెస్ట్ కోసం పంపించారు, రిజల్ట్స్ రావాల్సి ఉంది. ముస్తఫాపై, నాపై అలాగే ఆర్కే గారు, శ్రీదేవి గార్లతో పాటుగా మరికొందరిపై ట్రోల్స్ వస్తున్నాయి. ముస్తఫా బావ మరిది విందు ఇచ్చారని ఆ విందుకు మేమంతా హాజరయ్యామని, అందు వలన మమ్మల్ని అందరినీ క్వరెంటైన్‌కి పంపాలని ట్రోల్స్ వస్తున్నాయ’ని అంబటి అన్నారు.

అయితే ఇదంతా అవాస్తవమని, రాజకీయ ప్రత్యర్థులు తమపై దుష్ప్రచారం చేస్తున్నారని అంబటి రాంబాబు ఆరోపిచారు. ప్రత్యర్థులైతే రాజకీయంగా చూసుకుందామని, ప్రపంచాన్ని గడగడలాస్తున్న కరోనా లాంటి మహమ్మారి విషయంలో ఇలాంటి తప్పుడు ప్రచారాలు చేయడం సిగ్గుచేటని అన్నారు. యావత్ మానవాళికి ముప్పు తెస్తున్న కరోనాపై పోరాడటం మానేసి రాజకీయ కక్షసాధింపు కోసం ఇలా దుష్ప్రచారం చేయటం మంచి పద్ధతి కాదని అంబటి చెప్పారు.
rambabu1

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s