అప్‌గ్రేడెడ్ హ్యుందాయ్ వెర్నా విడుదల, ధరెంత? మార్పులేంటి?

హ్యుందాయ్ ఇండియా అందిస్తున్న ప్రీమియం సెడాన్ ‘వెర్నా’లో కంపెనీ ఓ కొత్త అప్‌గ్రేడెడ్ వెర్షన్‌ను మార్కెట్లో విడుదల చేసింది. మార్కెట్లో దీని ధర రూ.9.30 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్, ఢిల్లీ)గా ఉంది. హ్యుందాయ్ ఇండియా వెబ్‌సైట్‌లో రూ.25,000 చెల్లించి కొత్త వెర్నాను బుక్ చేసుకోవచ్చు.

ఈ కొత్త హ్యుందాయ్ వెర్నాలో డిజైన్ పరంగా అనేక మార్పులు చేర్పులు ఉన్నాయి. కొత్తగా డిజైన్ చేసిన ఫ్రంట్ గ్రిల్, రీడిజైన్ చేయబడిన ఎల్ఈడి హెడ్ ల్యాంప్స్, టెయిల్ ల్యాంప్స్ మరియు డేటైమ్ రన్నింగ్ లైట్స్, రీడిజైన్ చేయబడిన ఫ్రంట్ అండ్ రియర్ బంపర్స్, కొత్త డిజైన్‌తో వచ్చిన సైడ్ మిర్రర్స్, డైమండ్ కట్ అల్లాయ్ వీల్స్, రీడిజైన్డ్ బూట్ డోర్ వంటి ఎక్స్టీరియర్ మార్పులను ఇందులో గమనించవచ్చు.

ఇంటీరియర్స్ విషయానికి వస్తే 2020 హ్యుందాయ్ వెర్నా మోడల్‌లో సరికొత్త డిజిటల్ ఇన్‌స్ట్రుమెంట్ పానెల్, మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, ఎమర్జెన్సీ స్టాప్ సిగ్నల్, వైర్‌లెస్ స్మార్ట్‌ఫోన్ చార్జింగ్, వెనుక సీట్లలోని ప్యాసింజర్ల కోసం యూఎస్‌బి చార్జింగ్ పోర్ట్, ఎలక్ట్రిక్ సన్‌రూఫ్ ఆర్కమీస్ ఆడియో సిస్టమ్ వంటి మార్పులు ఉన్నాయి.

This slideshow requires JavaScript.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s