కరోనాకు కులం, మతం ఆపాదిస్తే ఊరుకోను: శ్రీధర్ రెడ్డి

ఢిల్లీ వెళ్లి వచ్చిన ముస్లింల కారణంగా కరోనా వైరస్ వ్యాప్తి ఎక్కువవుతందనే ప్రచారం జరుగుతున్న నేపథ్యంలో ఈ విషయంపై నెల్లూరు రూరల్ ఎమ్మెల్యే కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి సీరియస్ అయ్యారు. కరోనా వ్యాధికి కులం, మతం, పేద, ధనిక భేదాలు లేవని అది ఎవ్వరికైనా వ్యాపించవచ్చని అన్నారు. కరోనాకు మతం పేరు అంటగట్టి తప్పుడు ప్రచారం చేసే వారిపై కఠినమైన చర్యలు తీసుకుంటామని ఆయన హెచ్చరించారు.

దేశంలోకి వచ్చే అన్ని అంతర్జాతీయ విమానాలను రద్దు చేయటం వలన ప్రస్తుతం విదేశాల నుంచి వచ్చే వారు లేరని, కాకపోతే రాష్ట్ర సరిహద్దుల వద్ద చెక్ పాయింట్లు ఏర్పాటు చేసినప్పటికీ ఇతర రాష్ట్రాల నుంచి వచ్చే వారు మాత్రం తగ్గట్లేదని అన్నారు. ఇలా ఇతర రాష్ట్రాల నుంచి వచ్చిన వాళ్లందరూ స్వచ్ఛందంగా కరోనా టెస్టులు చేయించుకొని తమతో పాటుగా తమ చుట్ట ప్రక్కల ఉన్న వారిని కూడా రక్షించుకోవాలని కోరారు.

కరోనాకు కులం, మతం, ప్రాంతాన్ని ఆపాదించి దష్ప్రచారాలు చేసేవాళ్ళు సంఘవిద్రోహశక్తులతో పోలుస్తూ, ఇలాంటి ప్రచారాలను అస్సలు సహించబోమని శ్రీధర్ రెడ్డి అన్నారు. మరోవైపు ఢిల్లీ నుంచి ప్రార్థనల వచ్చిన వారిలో షుమారు 33 మంది నెల్లూరుకి చెందిన వారుగా గుర్తించారు. ప్రస్తుతం వీరందరినీ వెతికిపట్టుకు కరోనా టెస్టుల నిమిత్తం ఆస్పత్రికి తరలిస్తున్నారు.

kotamreddy1

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s