కోరనాను జయించిన రాజమండ్రి కుర్రాడు!

ఆ యువకుడు కరోనా కోరల నుంచి బయట పడ్డాడు. ప్రపంచాన్ని గజగజలాడిస్తున్న కరోనా వైరస్ మహమ్మారి బారి నుంచి కోలుకున్న తూర్పు గోదావరి జిల్లా రాజమండ్రికి చెందిన యువకుడు పూర్తిగా కోలుకొని ఆస్పత్రి నుంచి డిశ్చార్జ్ అయ్యాడు. ఇతను మార్చి 17వ తేదీన లండన్ నుండి ఇండియాకు తిరిగొచ్చాడు.

విదేశాల నుంచి వచ్చే వారికి చేసే రెగ్యులర్ చెకప్స్‌లో భాగంగా, సదరు యువకుడికి చేసిన వైద్య పరీక్షల్లో కరోనా పాజిటివ్ అని తేలింది. దీంతో అతడ్ని కాకినాడ ఆసుపత్రిలో ఐసోలేషన్ వార్డులు ఉంచి చికిత్స అందిస్తూ వచ్చారు. ఈనేపథ్యంలో సదరు యువకుడికి చెందిన నలుగురు కుటుంబసభ్యులతో పాటు ఆయనతో సన్నిహితంగా ఉన్న మరో 12 మందికి కూడా వైద్యులు కరోనా టెస్టులు నిర్వహించగా అందరికీ నెగిటివ్ ఫలితాలు వచ్చాయి.

కరోనా నుంచి కోలుకున్న తర్వాత శుక్రవారం నాడు డిశ్చార్జ్ అయిన ఆ యువకుడు మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. కరోనా కట్టడి చేసే విషయంలో ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వం చాలా చక్కగా పనిచేస్తుందని, డాక్టర్లు చాలా మంచిగా చూసుకున్నారని, కరోనే పేషంట్లలో ధైర్యాన్ని నింపుతున్నారని ఇవన్నీ చూసి తనకు చాలా సంతోషంగా ఉందని చెప్పాడు.

first patient

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s