రాజీవ్ కనకాల సోదరి మృతి

ప్రముఖ నటుడు రాజీవ్ కనకాల సోదరి శ్రీ లక్ష్మి కనకాల ఈ రోజు అనారోగ్యంతో కన్నుమూసారు. గత కొంత కాలంగా క్యాన్సర్ వ్యాధితో బాధపడుతున్న శ్రీలక్ష్మి సోమవారం ఓ ప్రైవేటు ఆస్పత్రిలో చికిత్స పొందుతూ మరణించారు. శ్రీల‌క్ష్మి మరణంతో రాజీవ్‌ కనకాల ఇంట విషాదం నెలకొంది.

ప్రముఖ నటుడు దేవదాసు, లక్ష్మీ కనకాల ఏకైక కుమార్తె శ్రీలక్ష్మి కనకాల. ఆమె భర్త ప్రముఖ జర్నలిస్టు పెద్ద రామారావు, ఆమెకు ఇద్దరు కుమార్తెలు ఉన్నారు. శ్రీల‌క్ష్మీ పలు టీవీ సీరియల్స్‌లో నటింటి మంచి నటిగా గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. గతేడాది ఆగష్టు నెలలో రాజీవ్ కనకాల తండ్రి దేవదాసు కనకాల కూడా మరణించిన సంగతి తెలిసినదే. శ్రీలక్ష్మి కనకాల మరణం పట్ల పలువురు టాలీవుడ్ సెలబ్రిటీలు ఆమె ఆత్మకు శాంతి కలగాలని కోరుకున్నారు.

laskmi-kanakala

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s