ఈ స్టార్ హీరోను గుర్తుపట్టారా..?

ఈ ఫొటోలో కనిపిస్తున్న టాలీవుడ్ సెలబ్రిటీని గుర్తు పట్టారా..? ఈయనేనండి మన విలక్షణ నటుడు శ్రీకాంత్. కరోనా వైరస్ కారణంగా దేశ వ్యాప్తంగా కేంద్ర ప్రభుత్వం లాక్‌డౌన్ ప్రకటించిన నేపథ్యంలో, సెలబ్రిటీలంతా తమ పని తామే చేసుకోవాల్సి వస్తుంది. ఇందులో భాగంగానే, హీరో శ్రీకాంత్ కూడా నిత్యావసరాలను కొనుగోలు చేయటం కోసం ఇలా సూపర్ మార్కెట్లో దర్శనమిచ్చారు. ఈ ఫొటోను ఆయన ఫేస్‌బుక్ పేజ్‌లో షేర్ చేశారు.

రాష్ట్రంలో గత రెండు వారాలుగా జరుగుతున్న లాక్‌డౌన్ కారణంగా సినీ కార్మికులు జీవనోపాధి కోల్పోయారు. ఈ నేపథ్యంలో, సినీ కళాకారులను ఆదుకోవడానికి చిరంజీవి నేతృత్వంలో ‘క‌రోనా క్రైసిస్ చారిటీ’(సి.సి.సి) ను ఏర్పాటు చేశారు. ఈ ఛారిటీ కోసం హీరో శ్రీకాంత్ కూడా తన వంతుగా రూ.5 లక్షల విరాళాన్ని అందజేసారు.

srikanth

ప్రస్తుతం శ్రీకాంత్ నటించిన ‘చదరంగం’ అనే వెబ్ సిరీస్ ప్రేక్షకులను ఎంతగానో ఆకట్టుకుంటోంది. సీనియర్ ఎన్టీఆర్ జీవిత చరిత్ర నేపథ్యంలో ఈ వెబ్ సిరీస్‌ను తెరకెక్కించారు. జీ5లో ఈ వెబ్ సిరీస్ స్ట్రీమింగ్ అవుతుంది. మంచు విష్ణు ఈ వెబ్ సిరీస్‌ను నిర్మిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s