పిజ్జా వెండింగ్ మెషీన్స్ వస్తున్నాయోచ్..

విక్రయించే మనుషులు అవసరం లేకుండా మనంతట మనమే కొనుగోలు చేసేందుకు వీలుగా ఏర్పాటు చేసిన వెండింగ్ మెషీన్స్‌లో మనం ఇప్పటి వరకూ స్నాక్స్, కూల్ డ్రింక్స్, ఎలక్ట్రానిక్స్, గోల్డ్ వంటి ఎన్నో రకాల వెండింగ్ మెషీన్స్‌ని చూసుంటాం. కానీ, ఇప్పుడు వీటికి భిన్నంగా పిజ్జా వెండింగ్ మెషీన్స్ కూడా అందుబాటులోకి రాబోతున్నాయి.

basil-pizza

మనుషుల అవసరం లేకుండా పూర్తిగా యంత్రాలతో సాయంతో తయారయ్యే పిజ్జాలు ఇప్పుడు అందుబాటులోకి రానున్నాయి. బేసిల్ స్ట్రీట్ అనే స్టార్టప్ కంపెనీ ఈ వినూత్న ఆలోచనకు తెరలేపింది. పిజ్జా వెండింగ్ మెషీన్ కోసం గత కొంత కాలంగా ఈ సంస్థ ఆన్‌లైన్ మాస్ ఫండింగ్‌ను క్రియేట్ చేసింది. ఇప్పటి వరకూ 10 మిలియన్ డాలర్ల ఫండ్స్ వచ్చాయి.

అమెరికాకు చెందిన బేసిల్ స్ట్రీట్ ఇప్పటికే ఓ ప్రోటోటైప్ పిజ్జా వెండింగ్ మెషీన్‌ను తయారు చేసి డెమో కూడా ఇచ్చింది. వాస్తవానికి కొన్ని ప్రాంతాల్లో పిజ్జాల తయారీకి రోబోలను వాడుతున్నప్పటికీ, పూర్తిస్థాయిలో వెండింగ్ మెషీన్ లాంటివి అందుబాటులో లేవు. ప్రస్తుతం ఉన్న కరోనా లాంటి పరిస్థితులకు ప్రజలు రెస్టారెంట్లకు వెళ్లాలంటేనే భయపడే స్థితి.

ఇలాంటి పరిస్థితుల్లో పిజ్జా వెండింగ్ మెషీన్లు మంచి సక్సెస్‌ను సాధిస్తాయనటంలో ఎలాంటి ఆశ్చర్యం లేదు. ఈనెలలోనే పిజ్జా వెండింగ్ మెషీన్లను ప్రజలకు అందుబాటులోకి తీసుకు వస్తామని బేసిల్ స్ట్రీట్ సంస్థ చెబుతోంది.

basil-street-pizza-vending-machine

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s