తెలంగాణాలో కొత్తగా 49, మొత్తం 453

కరోనా మహమ్మారి తెలంగాణాను కమ్మేస్తోంది. కరోనా కట్టడి కోసం ప్రభుత్వం అన్ని విధాలుగా ప్రయత్నిస్తున్నప్పటికీ, రాష్ట్రంలో కేసులు తగ్గుముఖం పట్టడం లేదు సరికదా రోజురోజుకీ భారీ సంఖ్యలో పెరుగుతున్నాయి. తెలంగాణలో కరోనా మంగళవారం సాయంత్రం నుంచి ఇప్పటి వరకు కొత్త 49 కరోనా కేసులను నమోదైనట్లు రాష్ట్ర వైద్య ఆరోగ్యశాఖ మంత్రి ఈటల రాజేందర్‌ వెల్లడించారు.

ఈమేరకు బుధవారం కరోనా బులెటిన్‌ను విడుదల చేసిన రాజేందర్ మీడియాకు అప్‌డేట్స్ ఇచ్చారు. రాష్ట్రంలో తాజాగా నమోదైన 49 కొత్త కేసులతో తెలంగాణాలో మొత్తం కరోనా బారినపడ్డ వారి సంఖ్య 453కి చేరింది. వీరిలో ఇప్పటికే 11 మంది ప్రాణాలు కోల్పోగా 45 మంది పూర్తిగా కోలుకుని డిశ్చార్జ్‌ అయినట్లు ఆయన తెలిపారు. ప్రస్తుతం గాంధీ ఆస్పత్రిలో 397 మంది యాక్టివ్ కరోనా పేషెంట్లు చికిత్స పొందుతున్నట్లు వివరించారు.

Corona-Virus-1

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s