ఐసీయూ నుంచి డిశ్చార్జైన ప్రధాని

బ్రిటన్ ప్రధాని బోరిస్ జాన్సన్ కరోనా నుంచి ఇప్పుడిప్పుడే కోలుకుంటున్నారు. కరోనా వైరస్ తీవ్రత ఎక్కువ కావటంతో ఇప్పటి వరకూ ఐసీయూలో ఉంచి ఆయనకు వైద్య సేవలు అందించారు. ఇప్పుడు కరోనా కాస్త తగ్గముఖం పట్టడంతో ఆయను ఐసీయూని ప్రత్యేక వార్డుకు మార్చారు. ఆయనను మరికొద్ది రోజుల పాటు ఆస్పత్రిలోనే ఉంచి చికిత్స అందించనున్నారు.

ప్రధాని ఇప్పుడు వెంటిలేటర్‌పై లేరని, ఆయన ఆరోగ్యం క్రమంగా కుదుటపడుతోందని బ్రిటన్ సర్కారు ఓ ప్రకటనలో తెలిపింది. కరోనా రోగులను పర్యవేక్షించేందుకు జాన్సన్ ఇదివరకు ఆస్పత్రుల చుట్టూ తిరిగారు. ఈనేపథ్యంలోనే జాక్సన్‌కు కరోనా సోకి ఉండొచ్చని వైద్యులు భావిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం బోరిస్ జాన్సన్ వయసు 55 ఏళ్లు.

borris-johnson

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s