లస్సీవాలాపై ఫైర్ అయిన రజని

కరోనా లాక్‌డౌన్ సమయంలో ప్రజల కష్టాలను దగ్గరుండి పర్యవేక్షిస్తున్నారు చిలకలూరిపేట ఎమ్మెల్యే విడదల రజని. నిత్యం పట్టణంలో పర్యటిస్తూ ప్రజల బాగోగులు అడిగి తెలుసుకుంటూ, వారికి కావల్సిన సదుపాయాలను చేకూరుస్తున్నారు. ఇందులో భాగంగా.. నగర పర్యటన చేస్తున్నప్పుడు నిబంధనలకు విరుద్ధంగా లస్సీ వ్యాపారం చేస్తున్న వారిపై రజని మండిప‌డ్డారు.

“మ‌నం బాధ్య‌త‌తో ఉండాలి. మీరు ఏం చేస్తున్నారో మీకు అర్థ‌మ‌వుతుందా..? ప‌్ర‌భుత్వం ఇళ్ల‌లో నుంచి బ‌య‌ట‌కు రావ‌ద్ద‌ని ఎందుకు చెబుతున్న‌దో మీకు తెలుసా..? క‌రోనా వైర‌స్ వ‌ల్ల ఎంతోమంది చ‌నిపోతున్నారు. ప్ర‌భుత్వం లాక్‌డౌన్ విధించింది. మీరు మీ పాటికి య‌థేచ్ఛ‌గా వ్యాపారాలు చేసుకునేందుకు రోడ్ల‌పైకి వ‌స్తున్నారు. మీలాంటి వారి వ‌ల్ల‌నే స‌మాజానికి న‌ష్టం వాటిల్లుతోంది.. ” అంటూ ఆగ్ర‌హం వ్య‌క్తం చేశారు.

మీ వ‌ల్ల మీ కుటుంబ‌స‌భ్యులు బ‌లైపోవాలా..? ఇంత బాధ్య‌తా రాహిత్య‌మా..? మ‌ళ్లీ రోడ్డుపై క‌నిపిస్తే ఊరుకోనంటూనే చెరో రూ.2,000 లు ఆర్థిక సాయం అందించి లాక్‌డౌన్ పూర్తయ్యే వరకూ మ‌ళ్లీ క‌నిపించొద్ద‌ని చెప్పి పంపించారు. మళ్లీ రోడ్డుపై క‌నిపిస్తే చ‌ర్య‌లు తీసుకుంటామ‌ని హెచ్చరించారు.

lassiwala

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s