లండన్‌లో వరంగల్ జిల్లా విద్యార్థి మృతి

ఉన్నత చదువుల కోసం లండన్ వెళ్లిన వరంగల్ విద్యార్థి ఒకరు గుండెపోటుతో మరణించారు. వరంగల్ జిల్లాలోని ఐనవోలు మండలం రాంనగర్‌కు చెందిన కాయిత సతీశ్ అనే 26 విద్యార్థి గతేడాది జనవరి నెలలో స్టూడెంట్ వీసాపై లండన్ వెళ్లాడు. భారత కాలమానం ప్రకారం ఆదివారం తెల్లవారుజాము సతీష్ గుండెపోటుతో మరణించినట్లు అతని మిత్రులు తెలిపారు.

సతీష్ హఠాత్తుగా మంచం పై నుంచి కిందపడిపోవడంతో గమనించిన స్నేహితులు వెంటనే 911కు కాల్ చేసి పోలీసులకు సమాచారం అందించారు. హుటాహుటిన ఘటనా స్థలానికి చేరుకున్న పోలీసులు సతీశ్‌ను రాయల్ ప్రిస్టిన్ ఆసుపత్రికి తరలించారు. అయితే, అప్పటికే అతడు మృతి చెందినట్టు వైద్యులు నిర్ధారించారు.

సతీశ్ మరణ వార్తను అతని స్నేహితులు రాంనగర్‌లో ఉంటున్న సతీష్ తల్లిదండ్రులకు తెలియజేశారు. కుమారుడి మరణ వార్త విని ఆ దంపతులు గుండెలు అవిసేలా ఏడుస్తున్నారు. సతీశ్ అన్న రంజిత్ అమెరికాలో ఉంటున్నాడు. తమ్ముడు దేవేందర్ లండన్‌లోనే మరో ప్రాంతంలో ఎంఎస్ చదువుతున్నాడు. సతీశ్ మృతదేహాన్ని స్వదేశానికి తీసుకురావడంలో సహకరించాల్సిందిగా బాధిత తల్లిదండ్రులు తెలంగాణ ప్రభుత్వాన్ని కోరుకున్నారు.

london-1

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s