కరోనాతో పాక్ క్రికెటర్ మృతి

కరోనా మహమ్మారి పాకిస్థాని క్రికెటర్‌ను బలితీసుకుంది. పాకిస్థాన్ జట్టు తరఫున ఒకప్పుడు ఫస్ట్-క్లాస్ క్రికెట్‌‌ ఆడిన జాఫర్ సర్ఫరాజ్(50)‌ కరోనా వ్యాధితో మరణించాడు. కరోనా లక్షణాలతో ఈ నెల 7న ఆస్పత్రిలో చేరిన సర్ఫరాజ్ ఆరోగ్యం రోజురోజుకీ క్షీణించడంతో పాటు, రోగనిరోధక శక్తిని పూర్తిగా కోల్పోవడంతో నేడు ఆయన తుదిశ్వాస విడిచారు.

జాఫర్ సర్ఫరాజ్ 1988-94 మధ్యకాలంలో పాకిస్థాన్ క్రికెట్ జట్టులో కీలకమైన ప్లేయర్‌గా ఉన్నాడు. జట్టులో ఆల్‌రౌండర్‌గా మంచి పేరు తెచ్చుకున్న ఉన్న జాఫర్ 15 ఫస్ట్‌క్లాస్ మ్యాచ్‌లలో 616 పరుగులు చేయగా, 6 లిస్ట్-ఎ ఆటల్లో 96 పరుగులు చేశాడు.

జాఫర్ 1994లో క్రికెట్‌కి గుడ్‌బై చెప్పి, కోచ్‌గా మారాడు. తన సోదరుడు అక్తర్ సర్ఫరాజ్‌ను కూడా క్రికెటర్‌ని చేశాడు. కాగా.. పాకిస్థాన్‌లో ఇప్పటి వరకూ 5,716 కరోనా పాజిటివ్ కేసులు నమోదు కాగా వీరిలో 96 మంది చనిపోయారు. అలాగే 1,378 మంది కరోనా నుంచి కోలుకున్నారు.

cricketer

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s