నెల్లూరు డాక్టర్ అంత్యక్రియలు అడ్డుకున్నారు

నెల్లూరు జిల్లాకు చెందిన ఓ ప్రముఖ ఆర్థోపెడిక్ డాక్టర్ కరోనా వైరస్‌తో చెన్నైలో చికిత్స పొందతూ మరణించిన సంగతి తెలిసినదే. ఈ నేపథ్యంలో, ఆయన అంత్యక్రియలను చెన్నైలో చేయాలని వైద్యాధికారులు, కుటుంబ సభ్యులు భావించారు. కానీ.. కరోనా వైరస్‌తో చనిపోయిన కారణంగా సదరు వైద్యుని మృత దేహాన్ని స్మశానంలో పూడ్చేందుకు స్థానికులు ఒప్పుకోలేదు.

తమిళనాడులోని రెండు స్మశాన వాటికల్లోనూ ఇదే పరిస్థితి ఎదురైంది. తొలుత వైద్యుని మృత దేహాన్ని అంబత్తూర్ స్మశానవాటిక తీసుకువెళ్లారు. దీంతో స్థానికులు కరోనా రోగులు ఇక్కడ పూడ్చడానికి వీలు లేదంటూ గొడవకు దిగటంతో పోలీసులు రంగలోకి దిగి సర్దిచెప్పే ప్రయత్నం చేశారు. అయినప్పటికీ స్థానికులు వినలేదు, మున్సిపల్ కార్పొరేషన్ అధికారులను సైతం అడ్డుకని శవాన్ని తీసుకెళ్లిపోవాల్సిందిగా రభస చేశారు.

ఇక చేసేది లేక డాక్టర్ మృతదేహాన్ని పెరంబూరు స్మశానవాటికకు తీసుకెళ్లారు. అక్కడ కూడా ఇదే పరిస్థితి ఎదురైంది. ఇక చివరి ప్రయత్నంగా చివరకు పోరూర్ లోని స్మశానవాటికకు తీసుకెళ్లి అంత్యక్రియలు పూర్తి చేశారు.

doctor-1

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s