ఇలాంటివి 60 డొనేట్ చేస్తాం: హీరో

భారతదేశపు అగ్రగామి ద్విచక్ర వాహనాల తయారీ సంస్థ హీరో మోటోకార్ప్ కరోనా కట్టడికి నేను సైతం అంటూ ముందుకొచ్చింది. ఈ కష్ట కాలంలో అధికారులకు అండగా ఉండేకు మరియు అంబులెన్స్ సదుపాయం లేని మారుమూల ప్రాంతాల్లో అత్యవసర సేవలను అందించేలా ఇలాంటి మొబైల్ అంబులెన్సులను దానం చేస్తున్నట్లు ప్రకటించింది.

సామాజిక బాధ్యతలో భాగంగా తమ ఇంజనీర్ల శ్రమతో వీటిని రూపొందించామని, ఇలాంటివి 60 యూనిట్లను ప్రభుత్వానికి డొనేట్ చేస్తామని ప్రకటించింది. గ్రామీణ, మారుమూల ప్రాంతాల్లోని రోగులను సమీప ఆస్పత్రులకు వీలైనంత వేగంగా తరలించేందుకు ఇవి ఉపకరిస్తాయని, ఇందులో ప్రథమ చికిత్స కావల్సిన అన్ని సదుపాయాలు ఉంటాయని హీరో మోటోకార్ప్ పేర్కొంది.

hero-mobile-ambulance-1
hero-mobile-ambulance-2
hero-mobile-ambulance-3

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s