సెల్ఫ్ క్వరెంటైన్‌లో గుజరాత్ సీఎం!

గుజరాత్‌ ముఖ్యమంత్రి విజయ్‌ రూపాని సెల్ఫ్ క్వరెంటైన్‌లోకి వెళ్లినట్లు సమాచారం. కరోనా పాజిటివ్ వచ్చిన ఓ కాంగ్రెస్ మంత్రిని కలవటమే ఇందుకు కారణమని తెలుస్తోంది. కరోనాపై మంగళవారం ఉదయం గుజరాత్ సీఎం నిర్వహించిన సమావేశానికి సదరు కాంగ్రెస్‌ ఎమ్మెల్యే కూడా హాజరయ్యారు. అయితే సాయంత్రానికి ఆ ఎమ్మెల్యేకు కరోనా పాజిటివ్‌ అని తేలింది.

ఈ నేపథ్యంలో ముఖ్యమంత్రి రూపానితోపాటు మీడియా సమావేశంలో పాల్గొన్న ఇతర మంత్రులు, అధికారులు స్వీయ నిర్బంధంలోకి వెళ్లినట్లు సమాచారం. కాగా.. దీనిపై ఇంకా ఎలాంటి అధికారిక ప్రకటన వెలువడలేదు. కరోనా లక్షణాలు ఉండటంతో కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే శాంపిల్స్‌ పరీక్షల నిమిత్తం పంపించారు. అయితే, రిజల్ట్ వచ్చేలోపే సదరు ఎమ్మెల్యే తన నియోజవర్గంలో పర్యటించడమే కాకుండా పులువురు ప్రముఖులను కలిశారు.

కాగా.. అధికారులు ఇప్పుడు సదరు కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యేతో కాంటాక్టులోకి వచ్చిన వారిని వెతికే పనిలో ఉన్నారు. కరోనా పాజిటివ్‌ అని తేలడంతో ఆ ఎమ్మెల్యేను గాంధీనగర్‌‌ ఎస్వీపీ హాస్పిటల్‌కు తరలించారు. ఇకపోతే గుజరాత్‌లోని ఆరు హాట్‌స్పాట్లలో కరోనా పాజిటివ్‌ల సంఖ్య క్రమంగా పెరుగూతూనే ఉన్నది. రాష్ట్రంలో కరోనాతో ఇప్పటివరకు 617 కేసులు నమోదు కాగా 26 మంది ప్రాణాలు కోల్పోయారు.

VIJAY-RUPANI

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s