కేటీఆర్ సార్.. మీరు సూపర్ సార్..

కరోనా కష్ట కాలంలో ప్రజల అవసరాలను తీర్చడానికి పగలు రాత్రి అనే భేదం లేకుండా పని చేస్తున్నారు తెలంగాణా ఐటి శాఖా మంత్రి కేటీఆర్. ట్విట్టర్‌లో ఎల్లప్పుడూ యాక్టివ్‌గా ఉంటూ ప్రజల ఇబ్బందులను పరిష్కరించడంలో ముందుంటున్నారు. తాజాగా హైదరాబాద్‌లో జరిగిన ఓ సంఘటనపై కేటీఆర్ సరైన సమయంలో స్పదించడంపై ఆయనని అందరూ రియల్ హీరో అని మెచ్చుకుంటున్నారు.

వివరాల్లోకి వెళితే హైదరాబాద్‌లోని ప్రేమ్‌నగర్‌కి చెందిన లకాన్‌సింగ్, జ్యోతి ఇద్దరూ దినసరి కూలీలు. వారికి 5 నెలల పాప ఉంది. అనారోగ్య కారణాలతో నెల కిందట పాప తల్లి జ్యోతి చనిపోయింది. దాంతో తండ్రి లకాన్‌సింగ్‌ పాపకు ప్యాకెట్‌ పాలు పట్టిస్తూ ఉన్నాడు. లాక్‌డౌన్‌ వల్ల ఆ పాపకు గురువారం తండ్రి పాల ప్యాకెట్‌ తీసుకురాలేకపోయాడు. పాలులేక అర్థరాత్రి పాప ఏడుస్తుంటే ఆ విషయాన్ని వారి ఇంటి పక్కనే ఉంటున్న నవీన్‌ అనే యువకుడు మంత్రి కేటీఆర్‌కు ట్విట్టర్‌లో ట్వీట్‌ చేశాడు.

ఈ విషయంపై మంత్రి కేటీఆర్‌ స్పందిస్తూ డిప్యూటీ మేయర్‌ ద్వారా ఆ పాప కుటుంబానికి సాయం అందేలా చేశారు. అప్పడు సమయం దాదాపు అర్థరాత్రి అయ్యింది. బోరబండ దగ్గర ఉంటున్న డిప్యూటీ మేయర్‌ బాబా ఫసీయుద్దీన్ ద్వారా ఈ సాయాన్ని పంపారు. డిప్యూటీ మేయర్‌ కొందరు అధికారులను వెంటపెట్టుకొని వెళ్లి మరీ ఆ పాపకు కావల్సిన పాలతో పాటు ఇతర సరుకులను అందజేశారు. ఈ విషయం తెలుసుకున్న మంత్రి కేటీఆర్‌ సదరు డిప్యూటీ మేయర్‌ను అభినందించారు.

ktr-1

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s