రేపటి నుంచి స్విగ్గీ, జొమాటోలు బంద్ : కేసీఆర్

హైదరాబాద్‌లో స్విగ్గీ డెలివరీ బాయ్‌కి కరోనా పాజిటివ్ రావటంతో కేసీఆర్ కీలక నిర్ణయం తీసుకున్నారు. లాక్‌డౌన్ పూర్తయ్యే వరకూ రాష్ట్రంలోని ఆన్‌లైన్‌ ఫుడ్‌ డెలివరీ సంస్థలు స్విగ్గీ, జొమాటోలను రేపటి (సోమవారం) నుంచి మూసివేస్తున్న తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ ప్రకటించారు. ఢిల్లీలో పిజ్జా బాయ్ ద్వారా 60 మందికి పైగా కరోనా సోకిందని, ఇలాంటి పరిస్థితుల్లో ఆన్‌లైన్ ఫుడ్ డెలివరీలు అంత సురక్షితం కాదని ఆయన అన్నారు.

సోమవారం నుంచి నుంచి మే 7 వరకు అన్ని ఆన్‌లైన్ ఫుడ్ డెలివరీ సంస్థలకు అనుమతి ఉండదని కేబినెట్‌ సమావేశం అనంతరం కేసీఆర్ మీడియాతో మాట్లాడుతూ చెప్పారు. ‘ప్రాణం కంటే ఏదీ విలువైనది కాదు, మరో రెండు వారాల పాటు బయట నుంచి ఆహారం తెప్పించుకోవటం మానేయండి. పండుగలన్నీ ఇళ్లలోనే జరుపుకోండి. సామూహిక ప్రార్థనలు చేయకండి. ఇప్పటి వరకూ ప్రజల సహకారం బాగుంది, ఇకపై ఇలానే కొనసాగించండని’ కేసీఆర్ కోరారు.

హైదరాబాద్‌లో స్విగ్గీ డెలివరీ బాయ్‌కి కరోనా పాజిటివ్
తాజాగా నగరంలో స్విగ్గీ ద్వారా ఫుడ్ డెలివరీ చేసే యువకుడికి కరోనా పాజిటివ్ అని తేలింది. ఢిల్లీ మార్కజ్‌కు వెళ్ళి వచ్చిన అతని తండ్రి ద్వారా స్విగ్గీ డెలివరీ బాయ్‌కి కరోనా సోకినట్లు అధికారులు గుర్తించారు. కరోనా సోకిన స్విగ్గీ డెలివరీ బాయ్ నాంపల్లి ప్రాంతంంలో లక్ష్మి నగర్‌ ప్రాంతానికి చెందిన వ్యక్తిగా గుర్తించారు. ఆ ప్రాంతంలో ఇతడు మార్చి 18వ తేదీ నుంచి 20వ తేదీ వరకు సుమారు 25 మందికి ఫుడ్ డెలివరీ చేసినట్లు సమాచారం.

zomato-700

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s