కేసీఆర్‌కి విస్కీ ఛాలెంజ్ ఇస్తా: వర్మ

ప్రముఖ దర్శకుడు రామ్ గోపాల్ వర్మ నోటికి ఏది వస్తే అది మాట్లాడి విమర్శల్లో పడుతూ ఉంటారు. తాజాగా.. లాక్‌డౌన్ సమయంలో ఇంటి నుంచే ఓ టెలివిజన్ ఛానెల్‌కు ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చిన వర్మ తెలంగాణా ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్‌పై విమర్శాత్మక వ్యాఖ్యలు చేశారు.

ఈ లాక్‌డౌన్ సమయంలో సెలబ్రిటీలంతా ఏదో ఒక ఛాలెంజ్ విసురుతున్నారు కదా అలా మీకు ఓ అవకాశం ఇచ్చి ఎవరికైనా ఏదైనా ఛాలెంజ్ ఇవ్వమంటే ఏమిస్తారని వర్మని రిపోర్టర్ ప్రశ్నించగా.. దానికి వర్మ సమాధానం ఇస్తూ తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ గారు లైవ్‌లో అందరి ముందు ఒక గ్లాస్ విస్కీ తాగితే తనకు చూడాలని ఉందంటూ విచిత్రమైన కోరిక కోరారు వర్మ.

ఇలా కేసీఆర్ గారు పబ్లిక్‌గా విస్కీ తాగుతుంటే, అది చూసి మందు దొరక్క అల్లాడుతున్న వారంతా ఉడుక్కుంటుంటే తనకు చూడాలని ఉందని, అదొక మంచి ఎంటర్‌టైన్మెంట్‌లా ఉంటుదని వర్మ అన్నారు. కేసీఆర్‌పై మందు బాబులు చేసే వ్యాఖ్యలతో ఓ వెబ్ సిరీస్ తీయాలని చెప్పారు.

మరోవైపు వర్మ చేసిన వ్యాఖ్యలపై సోషల్ మీడియాలో అప్పుడే దుమారం మొదలైంది. అసలే దేశంలో కరోనా కలకలం రేపుతుంటే ఓ బాధ్యత కలిగిన పౌరునిగా వర్మ ఇలాంటి అనుచితమైన వ్యాఖ్యలు సరికాదని నెటిజెన్లు ఆయనపై దుమ్మెత్తిపోస్తున్నారు.

varma-vodka

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s