ఏపీలో పోలీసు దెబ్బలకు వ్యక్తి మృతి

అంధ్రప్రదేశ్‌లో రాష్ట్రంలో కరోనా కట్టడి కోసం లాక్‌డౌన్ పాటిస్తున్న వేళ బయట కనిపించాడనే నెపంతో పోలీసులు ఓ యువకుడిని చావబాదారు. ఆ దెబ్బలు తాళలేక సదరు యువకుడు అక్కడే కుప్పకూలిపోయాడు. ఆస్పత్రికి తరలించినా ఫలితం లేకపోయింది. పోలీసు దెబ్బలకు ఆ యువకుడు ప్రాణాలు కోల్పోయాడు. గుంటూరు జిల్లాలో ఈ విషాద‌క‌ర ఘ‌ట‌న చోటుచేసుకుంది.

మెడిక‌ల్ షాపులో ఔష‌ధాల కోసం వ‌చ్చిన ఒక యువ‌కుడిని స‌త్తెన‌ప‌ల్లి చెక్‌పోస్ట్ ద‌గ్గ‌ర‌ పోలీసులు తీవ్రంగా కొట్టారు. దీంతో ఆ దెబ్బలు తాళ‌లేక యువకుడు అక్కడిక‌క్క‌డే కుప్పకూలిపోయాడు. వెంటనే అతడిని ఆస్పత్రికి తరలించగా చికిత్స పొందుతూ మృతి చెందాడు. కాగా, మందుల కోసం పోయిన తన బిడ్డను పోలీసులు కొట్టి చంపార‌ని యువకుడి తండ్రి ఆరోపిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s