నెల్లూరు యువతి ఒదార్యం..

కరోనా కట్టడి కోసం రాష్ట్ర వ్యాప్తంగా లాక్‌డౌన్ పాటిస్తున్న నేపథ్యంలో, రాష్ట్రంలో పేదలు, అవసరంలో ఉన్నవారి సాయం చేసేందుకు కేంద్ర రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలతో పాటుగా పాలు స్వచ్ఛంద సంస్థలు కూడా ముందుకు వస్తున్నాయి. మరోవైపు నగరంలో యువతీ యువకులు కూడా పలు రూపాల్లో తమకు తోచిన సాయాన్ని చేస్తున్నారు.

తాజాగా.. నెల్లూరు జిల్లాలో లాక్ డౌన్ కారణంగా ఇబ్బందులు పడుతున్న నగర వాసులకు బాసటగా నిలిచేందుకు కావ్య అనే సాఫ్ట్ వేర్ ఉద్యోగిని తన నెల జీతం మొత్తం 25000 రూపాయలను, సేవా కార్యక్రమాల నిమిత్తం రూరల్ ఎమ్మెల్యే కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డికి అందజేశారు. కోవిడ్ రిలీఫ్ కార్యక్రమాల కోసం ఈ డబ్బును ఉపయోగించాల్సింది ఆమె కోరారు.

ఈ సందర్భంగా కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. కోవిడ్ బాధితులను ఆదుకునేందుకు ముందుకొచ్చిన కావ్యను అభినందిస్తున్నానని అన్నారు. నగరంలోని యుతకు ఆమె స్ఫూర్తిదాయకమని, కష్టకాలంలో ఆపన్నులను ఆదుకోవటానికి యువతరం ముందుకు రావాలని ఆయన కోరారు.

donation-700

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s