భారత్‌లో 1,000 దాటిన కరోనా మృతులు

భారత్‌లో క‌రోనా వైర‌స్ కారణంగా మృతిచెందిన వారి సంఖ్య 1,000 దాటింది. అధికారిక లెక్కల ప్రకారం, దేశంలో మొత్తం 31,332 కరోనా పాజిటివ్ కేసులు ఉండగా, వీరిలో 1,007 మంది ప్రాణాలు కోల్పోయారు. ఇప్పటి వరకూ 7,695 మంది కరోనా నుంచి కోలుకొని డిశ్చార్చ్ కాగా.. ప్రస్తుతం దేశంలో 22,629 పాజిటివ్ కేసులున్నాయని సమాచారం.

గడచిన 24 గంట‌ల్లో అత్యధికంగా 73 మంది కరోనా ధాటికి బలయ్యారు. మన దేశంలో కరోనా వైరస్ నుంచి రిక‌వ‌రీ అవుతున్న వారి శాతం 24.56 గా ఉందని అధికారులు చెప్పారు. మహారాష్ట్రలో అత్యధికంగా 8,500 వైరస్‌ కేసులు, 369 మరణాలతో టాప్‌లో ఉండగా, 3,700 కేసులతో గుజరాత్‌, 3,100 కేసులతో ఢిల్లీ రెండు, మూడు స్థానాల్లో ఉన్నాయి.

రాజస్థాన్‌, మధ్యప్రదేశ్‌, తమిళనాడు, ఉత్తరప్రదేశ్‌లో కేసుల సంఖ్య 2 వేలు దాటాయి. తమిళనాడులో మంగళవారం కొత్తగా 121 కేసులు నమోదుకాగా, అందులో ఐదు రోజుల శిశువు కూడా ఉన్నట్లు అధికారులు చెప్పారు. దేశవ్యాప్తంగా 15 నగరాల్లో కరోనా కేసుల తీవ్రత ఎక్కువగా ఉన్నట్లు గుర్తించామని సాధికారిత బృందం చైర్మన్‌, నీతి ఆయోగ్‌ సీఈవో అమితాబ్‌ కాంత్‌ తెలిపారు.

corna-usa

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s