కిక్కు కోసం కిక్కిరిసి.. కరోనా రక్కసినే తొక్కేసి..

లాక్‌డౌన్ సడలింపులో భాగంగా, దేశవ్యాప్తంగా మద్యం దుకాణాలకు కేంద్రం అనుమతులు ఇవ్వటంతో దేశంలోని మందు బాబులంతా ఒక్కసారిగా మద్యం దుకాణాలపై దాడికి తెగపడ్డట్టు పరుగులు తీశారు. స్టార్ హీరో ప్రీమియర్ షోకి తెల్లవారు జాము నుంచే టిక్కెట్ల కోసం నిలబడ్డట్లు, మద్యం షాపులు తెరవకముందే షాపుల ముందు పడిగాపులు కాస్తూ క్యూలైన్లలో నిలబడ్డారు.

గత నెలరోజులుగా తడారిన తమ గొంతులను చుక్కతో తడుపుకునేందుకు కరోనా రక్కసిని సైతం లెక్క చేయకుండా, సామాజిక దూరాన్ని పాటించకుండా, మాస్కులు లేకుండా షాపుల ముందు భారీ క్యూలైన్లలో నిలుచున్నారు. ఒకరినొకరు తోసుకుంటూ, భయానక వాతావరణాన్ని తలపిస్తూ ప్రపంచం నేటితోనే అంతమైపోతుందన్నట్లు పరులుగు తీశారు.

కరోనా మహమ్మారిని అరికట్టేందుకు ఇన్నాళ్లు మన పోలీసులు, వైద్య సిబ్బంది, పారిశుధ్య కార్మికులు అహర్నిశలు కష్టపడి చేసిన శ్రమంతా ఒక్కసారిగా భుగ్గిపాలైనట్లయింది. ఈ పరిస్థితి ఇలానే కొనసాగితే, ఇలాంటి అవకాశం కోసమే ఎదురు చూస్తున్న కరోనా కట్టలు తెంచుకోవటం ఖాయం, భారత్‌ను మరో అమెరికా, ఇటలీలుగా మార్చటం ఖాయం.

liqour-10liqour-9liqour-11liqour-12

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s