పిండిలో డబ్బు పంచింది నేను కాదు: ఆమీర్ ఖాన్

లాక్‌డౌన్‌లో పేదలను ఆదుకునేందుకు బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో అమీర్ ఖాన్ గోధుమ పిండి సంచుల్లో రూ.15,000 నగదు పంపిణీ చేశాడంటూ వచ్చిన వార్తలపై ఆయన స్పందించారు. ఇలా చేసింది తాను కాదని, ఇది పేరు చెప్పడానికి ఇష్టం లేని రాబిన్ హుడ్ పనై ఉంటుదని ట్విట్టర్ వేదికగా చెప్పారు.

ప్రస్తుత లాక్‌డౌన్ సమయంలో పేదలను ఆదుకునేందుకు అనేక మంది స్వచ్ఛందంగా తమకు తోచిన సాయం చేస్తున్న సంగతి తెలిసినదే. ఇందులో భాగంగానే, ఓ ప్రాంతంలో గోధుమ పిండి సంచులలో రూ.15,000 నగదును పంచి పెట్టారు. ఈ పని అమీర్ ఖాన్ చేసి ఉంటాడని నెటిజెన్లు పుకార్లు పుట్టించారు.

ఈ వివాదంపై అమీర్ ఖాన్ స్వయంగా స్పందించారు. ఈ మేరకు ట్విట్టర్ వేదికగా ఆయన ఓ ట్వీట్ చేశారు. ‘నేను ఈ గోధుమ పిండి బ్యాగుల్లో డబ్బు పెట్టలేదు. ఇది అసత్య ప్రచారమై ఉండొచ్చు.. లేదంటే తన పేరు వెల్లడించడానికి ఇష్టపడని రాబిన్ హుడ్ పని అయి ఉండొచ్చు. నాకు ఈ ఘటనతో ఎలాంటి సంబంధం లేదు. మీరు మాత్రం ఇంటి వద్దే ఉంటూ సురక్షితంగా ఉండండి’ అంటూ ట్వీట్ చేశారు.

aamir-700

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s