నేను బ్రతికున్నంత వరకూ రైతుబందు ఉంటుంది: కేసీఆర్

తెలంగాణాలో కరోనా మహమ్మారిని అడ్డుకునేందుకు గాను రాష్ట్రంలో మే 29 వరకూ లాక్‌డౌన్‌ను పొడగిస్తున్నట్లు ప్రకటించిన తెలంగాణా ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్, రైతుల విషయంలో కూడా గట్టి భరోసా ఇచ్చారు. తెలంగాణ రాష్ట్రంలో కేసీఆర్ బతికున్నంత వరకు, టీఆర్ఎస్ ప్రభుత్వం ఉన్నంతవరకు రైతుబంధు ఉంటదని సీఎం స్పష్టం చేశారు.

రైతుబంధులో ఒక్క పైసా కూడా కోత ఉండదని, రైతుల సంక్షేమంలో ఎట్టి పరిస్థితుల్లోనూ రాజీపడేది లేదని కేసీఆర్ స్పష్టం చేశారు. మనదేశంలో ఏదైనా ఆపత్కర పరిస్థితి వస్తే మనకు అన్నం పెట్టే దేశాలు లేవని, రైతుల విషయంలో ఇతర పార్టీలు అనవసరపు రాజకీయం చేయొద్దని పేర్కొన్నారు. రూ. 25 వేల లోపు రుణం ఉన్న రైతులకి రేపే రుణమాఫీ చేస్తామని కేసీఆర్ తెలిపారు.

KCR

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s