గ్యాస్ లీక్: మృతుల వివరాలు

విశాఖ గ్యాస్ లీక్‌లో ఇప్పటి వరకూ మృతుల సంఖ్య 10కి చేరింది. లాక్‌డౌన్ నుంచి పరిశ్రమలకు మినహాయింపు ఇవ్వటంతో, ఈ ప్లాంటును తెరిచేందుకు అనుమతి లభించింది. కానీ, అనూహ్యంగా ఈ తెల్లవారుజామున ఒక్కసారిగా స్టైరిన్ గ్యాస్ లీకై చుట్టుపక్కల ప్రాంతాలకు పాకింది. దీంతో ఈ వాయువు పీల్చిన వారంతా అస్వస్థతకు గురయ్యారు.

ప్రస్తుతం 180 మంది కేజీహెచ్‌లో ఆస్పత్రిలో చికిత్స పొందుతుండగా, మరో 40 మందిని అపోలో ఆస్పత్రికి తరలించారు. ఇప్పటి వరకు అందిన సమాచారం ప్రకారం మ‌ర‌ణించిన వారి వివ‌రాలు ఇలా ఉన్నాయి.

కుందన శ్రేయ (6), ఎన్‌. గ్రీష్మ (9), చంద్రమౌళి (19), నారాయణమ్మ (35), అప్పల నరసమ్మ (45), గంగ రాజు (48), మేకా కృష్ణమూర్తి (73), గంగాధర్‌‌లు మరణించినట్లు అధికారికంగా ధృవీకరించారు. కాగా.. మరో ఇద్దరు కూడా మరణించినట్లు వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి, వారి వివరాలు తెలియాల్సి ఉంది. ఇప్పటికే కొందరు వెంటిలేటర్‌పై చికిత్స పొందుతున్నారు. మృతుల సంఖ్య మరింత పెరిగే అవకాశముందని అధికారులు అంచనా వేస్తున్నారు.

gas-leak-3

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s