మంత్రుల బసతో గ్యాస్ బాధితుల్లో భరోసా

దేశవ్యాప్తంగా కలకలం రేపిన ఎల్.జి పాలిమర్స్ స్టైరిన్ గ్యాస్ లీకేజ్ ఘటనతో ఆ ప్లాంట్‌కు చుట్టుప్రక్కల ఉన్న గ్రామాల ప్రజలు తిరిగి తమ నివాసాలకు చేరుకుంటున్నారు. ఈ విషయంలో వస్తున్న వదంతులకు చెక్ పెట్టేందుకు ఏపీ మంత్రులు గ్యాస్ ప్రభావిత ప్రాంతాల్లో రాత్రిళ్లు నిద్ర చేసి, ఆ ప్రాంతమంతా పూర్తిగా సురక్షితంగా ఉందని ప్రజల్లో అవగాహన కల్పించారు.

ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఆదేశాల మేరకు సోమవారం నాడు నలుగురు మంత్రులు అవంతి శ్రీనివాస్‌, బొత్స సత్యనారాయణ, ధర్మాన కృష్ణదాస్‌, కురసాల కన్నబాబు, ఎంపీ విజయ సాయిరెడ్డి, విశాఖ ఎంపీ ఎంవివి సత్యనారాయణ గ్యాస్ లీకేజీ ప్రభావిత గ్రామాల్లో బస చేసి, రాత్రి సమయంలో అక్కడ నిద్ర చేశారు.

గ్యాస్ లీకేజ్ కారణంగా నష్టపోయిన ప్రజలకు పరిహారం ఇవ్వడమే కాకుండా, భవిష్యత్తుపై ప్రజలకు భరోసా కల్పించడమే తమ ప్రభుత్వ లక్ష్యమని విజయ సాయిరెడ్డి అన్నారు. గ్యాస్‌ ప్రభావిత గ్రామాల్లో సాధారణ పరిస్థితి నెలకొందని, ఇకపై ఇక్కడి ప్రజలకు ఎలాంటి సమస్యలు ఉండబోవని మంత్రి అవంతి శ్రీనివాస్‌ చెప్పారు.

vijai-sai-reddy

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s