నేడు మోడీ ప్రసంగం.. ఏం చెబుతారనే ఉత్కంఠ

భారత ప్రధాన మంత్రి నరేంద్ర మోదీ నేడు జాతిని ఉద్దేశించి మాట్లాడనున్నారు. ఇవాళ (మంగళవారం) రాత్రి 8 గంటలకు ప్రధాని దేశ ప్రజలను ఉద్దేశించి ప్రసంగిస్తారు. కరోనా వైరస్ వ్యాప్తి నేపథ్యంలో సోమవారం నాడు అన్ని రాష్ట్రాల ముఖ్యమంత్రులతో మోదీ వీడియో కాన్ఫరెన్స్ నిర్వహించిన నేపథ్యంలో నేడు ఆయనేం మాట్లాడుతారనే అంశంపై సర్వత్రా ఉత్కంఠ నెలకొంది.

ప్రస్తుతం అమలవుతున్న లాక్‌డౌన్ సడలింపులు, భవిష్యత్తులో లాక్‌డౌన్ కొనసాగింపు, కరోనా కట్టడిపై తీసుకోవాల్సిన చర్యలు వంటి అంశాలపై ప్రధాని ప్రసంగించే అవకాశం ఉంది. కాగా.. కరోనా వైరస్ వ్యాప్తి నివారణ కోసం దేశవ్యాప్త లాక్‌డౌన్‌ ప్రకటించి నేటితో 49లు పూర్తయ్యాయి. ఇప్పటి వరకూ దేశంలో 70,756 మంది కరోనా వైరస్‌ సోకింది. వీరిలో ఇప్పటికే 2,293 మంది ప్రాణాలు కోల్పోయారు.

modi-2

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s