లాక్‌డౌన్‌లోనే ఒక్కటైన నిఖిల్‌-పల్లవి

హ్యాపీడేస్ చిత్రంతో పరిచయమై ఆ తర్వాత ఎన్నో మంచి చిత్రాల్లో నటించిన టాలీవుడ్ యువ కథానాయకుడు నిఖిల్‌ మొత్తానికి ఓ ఇంటివాడయ్యాడు. కరోనా వైరస్ వ్యాప్తి కోసం పాటిస్తున్న లాక్‌డౌన్ ఇప్పట్లో పూర్తయ్యేలా కనిపించకపోవడంతో నిఖిల్ లాక్‌డౌన్‌లోనే పెళ్లి చేసుకున్నాడు.

నిఖిల్ ప్రేమించిన డాక్ట‌ర్ ప‌ల్ల‌వి వ‌ర్మను గురువారం ఉదయం శామీర్‌పేటలోని ఓ ప్రైవేటు అతిథి గృహంలో అతికొద్ది బందువుల సమక్షంలో వీరి కల్యాణం జరిగింది. ఇదివరకే వీరి నిశ్చితార్థం జరగగా, తొలుత ఏప్రిల్‌ 16న వివాహం జరపాలనుకున్నారు. కానీ కరోనా ప్రభావంతో పెళ్లి వేడుక వాయిదా పడుతూ వచ్చింది.

అయితే మళ్లీ ఇప్పుడిప్పుడే మంచి ముహూర్తాలు లేకపోవడంతో పాటు, వధూవరుల జాతకాల రీత్యా గురువారం ఉదయం 6:31కి మంచి మహుర్తం కావటంతో, అదే ముహుర్తానికి వీరిరువురూ ఒక్కటయ్యారు. కొద్దిమంది కుటుంబ సభ్యులు, సన్నిహితుల సమక్షంలో నిరాడంబరంగా నిఖిల్ పల్లవిల పెళ్లి వేడుక జరిగింది.

nikhil-1

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s