గ్యాస్ లీక్‌పై ఏపీ సర్కార్ ఏదో దాస్తోంది: బాబు

విశాఖపట్నంలో జరిగిన ఎల్.జి. పాలిమర్స్ గ్యాస్ లీక్ ఘటనలో జగన్ సర్కారు నిజాలు దాస్తోందని తెలుగుదేశం పార్టీ అధినేత నారా చంద్రబాబు నాయుడు ఆరోపించారు. ఈ ఘటనకు సంబంధించి స్థానికులను పరామర్శించేందుకు వెళ్లిన టిడిపి నాయకులను అరెస్టు చేయటం, జగన్ సర్కారుపై పలు అనుమానాలకు తావిస్తోందని అన్నారు.

విశాఖ గ్యాస్ లీక్ ఘటన బాధితులను పరామర్శించేందుకు ఆర్ ఆర్ వెంకటాపురం వెళ్తున్న టీడీపీ నేత బండారు సత్యనారాయణను పోలీసులు అరెస్ట్ చేయటాన్ని ఆన తప్పుబట్టారు. దీనికి సంబంధించిన వీడియోను చంద్రబాబు తన ట్విట్టర్ అకౌంట్‌లో పోస్ట్ చేస్తూ. విశాఖలో పరిస్థితి మొత్తం చక్కబడితే, టీడీపీ నేతలను ఎందుకు అనుమతించడం లేదని చంద్రబాబు ప్రశ్నించారు.

గ్యాస్ లీక్ విషయంలో తనకు చాలా విశ్వసనీయమైన సమాచారం ఉందని గ్యాస్ లీక్ ఘటన, దాని తదనంతర సమస్యలను పరిష్కరించడంలో ఏపీ ప్రభుత్వం పూర్తిగా విఫలమైందని అన్నారు. గ్యాస్ లీక్ ఘటన తర్వాత బాధితులకు సాయం చేసిన ఓ హైర్యాంక్ పోలీస్ అధికారి కూడా ఆస్పత్రి పాలైనట్టు ప్రజలు చెబుతున్నారని, ఏపీ మంత్రులు ఫొటోలు దిగితే తప్పు లేదు కానీ టీడీపీ నేతలను మాత్రం పరామర్శకు ఎందుకు అనుమతించడం లేదని అన్నారు.

టిడిపి నేతలు బాధితులను కలిసినట్లయితే, ప్రభుత్వం దాచి పెడుతున్న నిజాల బయటకు వస్తాయనే భయంతోనే తమ నేతలను అడ్డుకుంటున్నారని, ఈ విషయంలో అధికార ప్రభుత్వం ఏం దాస్తోందంటూ ట్విట్టర్ వేదికగా ఆయన ప్రశ్నలు సంధించారు.

cbn-5

https://platform.twitter.com/widgets.js

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s